ราคา 26000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 127.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 204724.41 บาท/ตารางเมตร
โครงการ 39 บาย แสนสิริ คอนโดมิเนียม | 39 by Sansiri | 39 by แสนสิริ | สามสิบเก้า บาย แสนสิริ

INFO
0896669464
2024-01-24 14:02:25.0
เลขที่ประกาศ: 471202
รายละเอียดเพิ่มเติม

Reference Code : P09CF2310030
Project name : 39 by Sansiri - 39 บาย แสนสิริ
Bedroom : 3
Bathroom : 3
Area : 127 sqm
Selling Price : 26,000,000

----------------------------------
Contact us for more information or arrange a viewing :
Incube Realty Co., Ltd
Mobile : +66896669464
Line-ID : incube168
Email : admin@incube.co.th

คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
ถนนสุขุมวิท ซอย39
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
0.0 ตร.วา
จำนวนชั้น:
31 (อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
166 (อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
S-0268 ขายคอนโด 1 ห้องนอน 39 By Sansiri ตกแต่งสวยพร้อมอยู่ - คอนโด ขาย
39 บาย แสนสิริ คอนโดมิเนียม | 39 by Sansiri | 39 by แสนสิริ | สามสิบเก้า บาย แสนสิริ

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก:

จำนวนชั้น: 31

จำนวนห้อง: 166

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 1 แบบ

แบบ 1-3 bedroom& Penthouse
52.00 sqm.

แบบ 1-3 bedroom& Penthouse

52.00
0.00

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 80 ประกาศ

HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
P09CF2310030 ขาย 39 บาย แสนสิริ 3 ห้องนอน 26 ล้านบาท
ขาย 26000000.00 บาท
ขาย Casa รัชดา ราชพฤกษ์ ติด BTS ตลาดพลู ห้องสตูดิโอ
ขาย 2760000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ lumpini place Rama 4 - sathorn | lumpini place พระราม 4 - สาทร | ลุมพินี เพลส พระราม 4 - สาทร | ลุมพินี เพลส Rama 4 - sathorn | LPN place พระราม 4 - สาทร | LPN place Rama 4 - sathorn - 22000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ baanlounge property